2/07/2006

Michuzi...kisa ni nini hasa?

Matukio mengi yanayotokea duniani hii leo hii. Michuzi anataka kuacha kublogu katika blogu yake tuipendayo ya picha. Nakuomba umsihi abadili uamuzi wake. Ingawa kuamua kublogu au kutoblogu ni uamuzi wa mtu binafsi, unaweza kublogu ikafika wakati ambapo uamuzi wa kuendelea au kuacha unakuwa sio wako binafsi. Hasa inapokuwa ni mtu ambaye blogu yake ni sawa na jumba pepe la makumbusho ya taifa kwa picha. Ina maana kuwa tuna haki na kumhoji atupe sababu za msingi. Sababu aliyotoa kwenye blogu yake haijaniridhisha. Labda atufafanulie zaidi. Bonyeza hapa umsome. Iwapo kuna mtu anamuunga mkono uamuzi wake, mtu huyo ana haki pia ya kutoa maoni yake kwenye kidirisha cha maoni hapo kwenye blogu ya Michuzi. Mimi binafsi simuungi mkono na unaweza kusoma maoni yangu hapo kwenye blogu yake.

37 Maoni Yako:

At 2/08/2006 03:51:00 AM, Blogger Reginald S. Miruko said...

Nakupongeza sana bwana Macha, umewezesha Muhidin Issa Michuzi kurejea kwenye uringo wa Blogu. sasa ameanza kwa kasi mpya baada ya 'kushinikizwa' na wanablogu 24 na hitimisho lako kali. May God break u, Ohh SORRY, May God Bless You.

 
At 2/09/2006 12:46:00 AM, Blogger mark msaki said...

nilimwomba kama ana hiyo nia aje kufanyia feyaweli pati hapa..lakini tunashukuru yamemkuta ya Makamba...alikuwa astaafu, JK akamwambia NO WAY!!!

 
At 2/19/2006 11:39:00 AM, Anonymous Anonymous said...

yeah.. hata mimi naona..

ila kuna camera ingine tena

angalia

http://www.blog.co.tz/athumani/

 
At 5/06/2006 08:13:00 AM, Blogger Rashid Mkwinda said...

Kwa kweli siwezi kukubaliana na hili analolitaka kulifanya Bin Issa wa Michuzi, kikubwa nadhani afikirie upya uamuzi wake kwani tulimzoea sana, jitihada zifanyike kurejesha ulingoni.

Wakatabahu

 
At 2/25/2007 09:29:00 AM, Anonymous Anonymous said...

PERSONALY, I THINK IT IS A GOOD IDEA THAT MICHUZI HAS DECIDED NOT TO BLOG. MAANA WATU WENGI WALIKUWA WANAMTUMIA MHESHIMIWA MICHUZI NA BLOG YAKE, KUTOA JAZBA ZA WATU WANAOWACHUKIA NA KUANDIKA MAMBO MABAYA SANA HAPA, AMBAYO WAKATI MWINGINE UNAKUTA WALA HAYAHUSIANI NA PICHA ILIYOWEKWA JUU. NA KWA HIVYO, MICHUZI ANAPATA MAADUI BURE, MAANA NAJUA WATU WENGI AMBAO WALIKUWA WAKIELEKEZEA CHUKI ZAO KWA MHESHIMIWA MICHUZI, KWA KUWA HII NI BLOG YAKE NA YEYE NDIYE ANAYE POST MAONI.
MHESHIMIWA ISSA BIN MICHUZI. BROTHER YOU ARE FAMOUS WATU WAPENDE WASIPENDE, WEWE NI MAARUFU BWANA. KWAHIYO YOU DO NOT NEED THIS BLOG, YOU HAVE PROVED YOU COULD DO IT. AND THE FIRST EVER TANZANIAN JOURNALIST TO HAVE A SPACE ON WORLD WIDE WEG, GOOGLE. SO JUST LIVE IT NOW. FORGET ABOUT THIS BLOG. AND CONTINUE YOUR MOTO FOR DOING OTHER IMPORTANT THINGS IN YOUR CAREER.
WELL DONE BROTHER. SASA TUONE MIJITU MIJINGA ILIYOKUWA INAMTUMIA MICHUZI NA BLOG YAKE KWA MANUFAA YAO, WATAFANYAJE SASA, SHAME ON YOU GUYS, ALL OF YOU.
GOD BLESS YOU, MICHUZI. AND GOODLUCK. YOU ARE DOING THE RIGHT THING.

 
At 2/25/2007 09:33:00 AM, Anonymous Anonymous said...

OOOPS, I MEANT WORLD WIDE WEB-- I HAD A TYPING ERROR THERE.
YES MICHUZI, WATAAIBIKA WOTE WALIOKUWA WAKITUMIA HII BLOG KWA MANUFAA YA KUWAUMBUA AU KUWAANIKA WATU, NA CHUKI ZAO KWA KUTOA MATUSI, AU KAMA WANAVYODAI WANAWAANIKA WATU NA KUTOA SIRI ZAO. KWAHIYO NARUDIA WALIKUWA WANAKUTAFUTIA MAADUI.
YATAWASHUKA SASA.

 
At 2/27/2007 11:20:00 PM, Anonymous Anonymous said...

This comment has been removed by a blog administrator.

 
At 2/27/2007 11:36:00 PM, Anonymous Anonymous said...

This comment has been removed by a blog administrator.

 
At 2/28/2007 07:09:00 AM, Anonymous Anonymous said...

This comment has been removed by a blog administrator.

 
At 2/28/2007 11:57:00 PM, Anonymous Anonymous said...

This comment has been removed by a blog administrator.

 
At 3/01/2007 12:02:00 AM, Anonymous Anonymous said...

This comment has been removed by a blog administrator.

 
At 3/01/2007 12:31:00 AM, Anonymous Anonymous said...

This comment has been removed by a blog administrator.

 
At 3/01/2007 12:45:00 AM, Anonymous Anonymous said...

This comment has been removed by a blog administrator.

 
At 3/01/2007 03:59:00 AM, Anonymous Anonymous said...

mimi sitaki michuzi aache kublog, maana kama mnavyoona ni wazi hii blog inaleta mambo na taarifa za ukweli ambazo kama watu wanaogopa kuwaambia wahusika, wanaingia kwenye hii blog na wala hawana haja ya kutoa majina yao. WANATOA HABARI NA SIRI ZA WATU, na wahusika wakifatilia wanakuta habari zilizoandikwa hapa jamvini ni ukweli mtupu. basi wanachukua action wenyewe.

 
At 3/07/2007 02:17:00 AM, Anonymous Anonymous said...

nikweli kabisa hii blog ya michuzi imefanya watu wengi waumbuke hapa Dar. siri zao zote zilimwagwa hapa mambo kibao. mpaka watu wakaachwa na wapenzi wao au wake zao. zinaletwa habari za uhakika hapa. nita i-miss sana hii blog kama kweli michuzi anaacha ku-blog.
Atakuwa amepewa pesa nyingi sana na hao, kina beni mulokozi, peter rupia, ale massawe, liumba, jose kahama. kama walivyotajwa mh!
lakini too late, hasa peter rupia ameshaumbuka sana hapa, lakini wanapendelea mboni hawakutaja data za beni mulokozi na girlfriend wake mpya wa sasa anafanya kazi breweries? anaendesha vitara mpya za sasa, beni kamnunulia. na jose kahama na girlfriend wake wa magomeni, hana noma huyu kwa uswahilini ndo mwenyewe, anapata huduma zote.

 
At 3/07/2007 09:15:00 AM, Anonymous Anonymous said...

hivi wadau hamjui kuwa USWAZI ndio kwenye mambo yote, msosi poa, mapenzi poa yale ya kuvaliwa kanga moja weweeee sio masiala, kama mlivyoona hapo juu JOSEPH KAHAMA anapata huduma zote USWAZI, foget about uzunguni, holaa.
Na hii ya PAULINA RUPIA (mdogo wa PETER RUPIA) katoa kali, amekwenda na wenzake kujichana kwa kisawasawa JACKY'S BAR halafu akaingia mitini kulipa bill, mchaka mchaka chinja, mchaka mchaka chinja, adimselema adija.
Na SIMON RUPIA pia alikimbia Geneva Uswiss kwa madeni makubwa, mikopo na credit cards. sasa hivi yupo tu hapa anadolola tu.
Iddi Janguo pia Marekani kakimbia madeni na akaingiza hili limuzini la kitapeli. Wabongo bwana acheni tu.
Sasa wajameni ni kwamba BENI MULOKOZI sasa kakwaa totoz inayofanya kazi kwenye kilevi, BREWERIES ni kwamba anapata bia za bure sasa? lakini poa umemgaramia totoz na VITARA YA KISASA, totoz jeupe.

 
At 3/07/2007 09:33:00 AM, Anonymous Anonymous said...

CHONDE CHONDE, ISSA BIN MICHUZI, CHONDE,
UMELETA MAENDELEO BABA, KULIKONI, MBONA UNATAKA KUTUKOSESHA UHONDO SASA? KULIKONI?
HALO HALO---SI MNAONA MAMBO HAYA?
ACHENI TU WAUMBUKE HAWA MABITOZI.
HASA KINJE NGOMBALE MWIRU PIA MJANJA HUYO NAYE KAPUYANGA LAIKINI LAHAULA, HAKUNA ALIYEMTAKA KAOZA, IMEBIDI AOPOE DADA AITWAYE ANITA AMBAYE WATU WENGI HAPA DAR HAWAMJUI. KAMA ALIVYOFANIKIWA HUYO PETER KUMPATA DADA AMBAYE HAJULIKANI HAPA MJINI, KAMA TUNAVYOSOMA ANAISHI UGHAIBUNI, HAPA DAR ANAKUJA LIKIZO TU.
LAKINI BLOG INASAIDIA KUWAFUNGUA MACHO LABDA WAWE HAWASOMI MAJAMBO. MAANA HUMU UKWELI UNAMWAGWA TU BILA CHOYO.
NIMEFURAHI SANA TENA SANA KUSOMA YALIYOMO HUMU JAMVINI GRUUUUUUUUGRUUUUUGRUUUUUUUUUUU AAAAAAAAAAAAAAAAHJJ_NIMECHEKA SANA MAANA NAMI NAMJUA HUYU MWANAMKE MPYA WA PETER NIMEWAONA SANA TU, NI MAJI YA KUNDE KIDOGO, ANA MWILI KIDOGO, ANAJIFANYA KUNATA, NA ANAVAA MIWANI YA JUA MIKUBWA KAMA BAKULI.
HUYO IREINE ANATAKIWA AWE MACHO, NIMEFURAHI KUONA HAPA KUWA KESHATONYWA. NA KESHACHUKUA ACTION. WELL DONE CUTIE,

 
At 3/08/2007 01:47:00 AM, Anonymous Anonymous said...

tumsihi mheshimiwa michuzi asiache hii blog hata kama hawa wakurugenzi walioumbuka wamemhonga pesa nyingi, na lazima zitakuwa pesa nyingi sana, kuna walakini hapa.
Peter Rupia anatabia chafu sana, tena achaneni na huyu mwanamke mpya anayetoka naye wakati girlfriend wale karudi london. Peter pia analala na mtoto mdogo anaitwa SUBRINA. Peter kajifanya kumchukua huyu mtoto wa miaka 13 ati kumsaidia kulipa shule na matumizi kwao kwakuwa ni WALALAHOI, hamna lolote PETER ANAMTIA HUYU MTOTO. naona mama yake ROSE RUPIA na familia wajue hili jambo mana anayemwogopa PETER ni mama yake tu, kiasi kwamba hata akimwambia kesho avae SKETI AU GAUNI Peter atavaa jinsi anavyomsikiliza mama yake.
MBUZI WOTE hawa waliotajwa hapa na ni matapeli msiwaone tu wakishow-off na magari makubwa na mapesa, na wengine wamehifadhiwa naona majina yao hayapo hapa. CHALESI MUTAWALI ndio usiseme ila tangu alipotiwa kwa kutoka na mke wa mtu, sikuhizi anatoka kinyemela. mtu mwingine ni huyu houseboy na taniboy RUZEVELT, kaoa mwanamke kama mama yake kwa pesa mwanamke ndio anamgaramia akiingia mjini hapa unaona Ruzevelt ni ki-housboy tu, lakini mamaa akirudi HELSINKI (muuza unga nambari wani na inajulikana ana ngoma tangu miaka nenda rudi), hapa kazi ya Ruzevelt ni kutiana na watoto wadogo pia, jamaa mshamba sana huyu. pyuu.

 
At 3/08/2007 02:09:00 AM, Anonymous Anonymous said...

waumbueni na DRUG DEALERS wengine sio tu kutaja mmoja naona topic sasa imehama kutoka kwa hawa malaya wa kiume na kuingia hii.
HAYNESS anayejiita (honey) hana uhoney wowote, kikongwe tu hiki kimama. na bwana wake DAUDI (dalali) ni WAUZA UNGA, wanajifanya kuwa na duka la kuuza nguo hapa na vinyago karibu na st. peter's. hamna lolote. na DEO MTALEMWA, huyu ndio muuza unga mkongwe, zuga yake ni drycleaners yaani kufua nguo kwa umaridadi. WACHOMEWE WOTE HAWA.

 
At 3/08/2007 02:55:00 AM, Anonymous Anonymous said...

wauza unga wako wengi, acheni kelele zenu hapa, nyie aliyewakataza kufanya chochote kupata pesa za uhakika nani?? na hii ni pamoja na kuuza unga, inawahusu nini, wengi wanafanya hii biashara ila wanakuwa waangalifu, hata huyu MWAFRIKA TAJIRI ALIEYETOKA NA ANNA KAHAMA BAADA YA MZUNGU, mbona naye ni tajiri kwa kuuza unga, na ana maisha mazuri,
Duh! lakini njemba noma hii alitoa data zote jinsi alipokuwa akifanya mapenzi na Anna kahama. Anna Kahama na STREATCH MARKS KILA MAHALI, TUMBONI, KWENYE MATITI, NA MATAKONI KIDOGO, alitaka kumlipia mapesa kibao ili afanyiwe plastick surgery, mwili wake uwe nyororo kama wanawake wengine, hooo haooo hooo,. mambo yote tisa, kumi ni watu walifurahi sana Anna alivyomdhalilisha Peter, alijifanya yeye ndio mwanaume tu anayejua kudinda. PETER kuna wanaume KUZIDI wewe, na Anna Kahama alihakikisha mji huu unanyaka. You are just a small boy

 
At 3/08/2007 03:12:00 AM, Anonymous Anonymous said...

hebu acheni ujingi, ndio tunawapa maksi za juu wote, kwani ni wazi munajua siri za watu, na inawezekana wote nyie hamuko busy sana munaweza kufatilia maisha ya watu, mana mimi binafsi najua kila mulichosema hapa ni kweli wala hamuwasingizii hao watajwa, lakiiiiiiiini badilisheni topic sasa, ongeleeni pia mambo ya siasa, tuanze mijadala mwingine hao munaowaita wakurugenzi wazi mumeshawazalilisha na kuwaumbua siri zao hapa. poeni kidogo basi, au sio washkaji.

 
At 3/08/2007 11:40:00 PM, Anonymous Anonymous said...

mijitu mingine bwana, MILULUGA TU, kuweni fair, watajeni wachafu wote sio kuegemea anga chache.
malaya, wabahili wa kutojali familia zao na kushowoff tu wake wengi, EDWARD YONA, exwife wake LULU alimwacha njia panda pia, kwa ushenzi wake na kulala ovyo na vidosho na kupapatikia wa kina misstz contests. na rafiki yake best MATARE NYERERE ni hivi hivi, mkewe ndio mhangaikaji, kwa kila kitu, acheni ujinga hapa, na hawa marafiki wote wa KINJE NGOMBALE MWIRU, ambaye amepewa muda wa ndoa yake kuisha ni Christmas mwaka huu.

 
At 3/08/2007 11:42:00 PM, Anonymous Anonymous said...

kuna kina ALE MASSAWE, CLAY ISHENGOMA, FARHI, MAGAI, LIUMBA, ANTHONY MAKANI, sijui wana ukame gani, wanatomba mpaka ma bar maid.

 
At 3/09/2007 07:04:00 AM, Anonymous Anonymous said...

WABONGO BWANA SI MCHEZO YAKHE, HATA UKINYA NJE UTAJULIKANA TU. HABARI ZOTE ZINALETWA, PUNDE ZINAPOTOKEA. HAWA WAKORA AMBAO NI FILTHY SIJUI WATAJIFICHA WAPI WASIJULIKANE? NAWAPA POLE SANA WAKE ZAO NA MAGIRLFRIEND ZAO.
LAKINI NAPENDA KUWAJULISHA KUWA ALBERT MARWA KATULIA KIDOGO SIKU HIZI, SO GIVE CREDIT WHEN IT IS DUE. NA NI KWAKUWA ALITANGAZWA HAPA PIA NA SIRI ZOTE. KWAHIYO HII BLOG INASAIDIA. MICHUZI USIACHE.

 
At 3/09/2007 09:42:00 AM, Anonymous Anonymous said...

Huyo houseboy na taniboy RUZEVELT, na Mage ni nani hasa, kwani kwa wajanja wa mjini hilo jina ni geni, na ni lijimama gani hilo analotiana nalo?

 
At 3/10/2007 08:52:00 AM, Anonymous Anonymous said...

mama yake na mama weye upo hapa mjini kweli? huyu tunamjua sana, na naona jina hapo huyo anony aliyeandika, hafahamu kin'gen'ge vizuri ama (kizungu) jina lake kwa fasaha ni ROOSEVELT, nimfagilie kidogo wazazi wake walimchagulia jina heavy. Huyu jamaa alikuwa akipangisha ofisi hapa mjini, na ni mshamba fulani hivi ila anajifanya mtoto wa mjini, ana watoto wawili, na mwanamke aliyemweka kimada, akacheat, akaachia ngazi na kuanza kutiana na mama mzima anayeitwa LINA, inaonekana wazi ni kwakuwa jina limekosewa spelling ndio maana hukumnyaka, jamaa hakosi viwanjani lazima utakuwa unamjua, ni maji ya kunde hivi mweupe mweupe. kwa kwa kwaaa, analelewa, jamaa wengine bwana kwanini asitafute ajira ili asiwe kihouseboy kwa limama hili?
kwa kwa kwa, hiii hiiii, watu wanaumbuka humu jamani. MICHUZI USIFUNGE BULOGU, wazidi kuletwa humu.

 
At 3/11/2007 11:07:00 PM, Anonymous Anonymous said...

mi nafurahi sana bongo kuna maendeleo, na freedom of speech, msiache haya maendeleo kwa kuacha blog kama Michuzi, hata kama malaya na wachafu waliotajwa wanawahonga pesa nyingi, kuna ukimwi unauwa watu wengi na hawa wanaume na vimboo vyao nje nje, ambao kama BENI MLOKOZI ana mke lakini, ana girlfriend nje. EDWARD YONA, ni hizi habari za kwenye blog, siri zinatolewa na mkewe LULU akahakikisha ukweli akamtosa, kama tunavyoona PETER RUPIA ndio mchafu na mwongo kulikoni wote, na kama kweli IRINE kaamua kumwacha pia hizi ni habari nzuri. maana PETER anazani anaweza akatombana na wanawake hapa na bado IRINE atamwamini. CATHBERT MBOWE pia alitolewa siri zote hapa, siku hizi anatoka kinyemela. ni wengi tu, wanatakiwa kuelimishwa. na mpaka tuone maendeleo.

 
At 3/11/2007 11:42:00 PM, Anonymous Anonymous said...

WAUZA UNGA WALIOTAJWA WANACHOUZA SIO UNGA TU.
DEO MUTALEMWA, ANAUZA NA VITU VINGINE NDIO MAANA MKENYA ALIMZIDI KETE NA AKAWA ANAMLA MKE WAKE, MISSION POINT ILIKUWA OYSTERBAY BEACH WAKATI ULE. CHALES MUTAWALI HIVI HIVI, ILA YEYE NDIO ALIFANYIZIWA KUJIFANYA KUTOKA NA WAKE ZA WATU. IDDI JANGUO NAE ANAFANYIZIWA HUYU JAMAA KAOA HIVI KARIBUNI LAKINI KAZI YAKE KUTOMBANA NA WANAWAKE WENGINE, HASA HAPA TEMEKE ANAMWANAMKE, MJINGA SANA HUYU TAPELI, WAKATI SASA HIVI MKE WAKE ANA MIMBA, YEYE KAZI YAKE KUPUYANGA.
NAOMBA MICHUZI USIFUNGE BLOG. WATU WAZIDI KUAIBIKA.

 
At 3/14/2007 02:43:00 AM, Anonymous Anonymous said...

usifunge bulogu hii michuzi,
manake faida ya hii bulogu tumeshaiona.
ina mafanikio makubwa malaya wa kiume hawa, wauza unga na kadhalika hata wajifiche vipi, hapa siri zao zinabainika. watu wanaachwa na wapenzi wao au wake zao, biashara za unga zimebainika pia watu tunawaona mjini na magari ya kifahari na mapesa tele. kumbe pesa zao sio za halali.

 
At 3/21/2007 04:59:00 AM, Anonymous Anonymous said...

acheni wivu, wabongo bwana kwa kuchonga, kama wauza unga ndio kunawaletea ulaji, basi inalipa inawahusu nini? au wivu tu.
Roosevelt naye, kihouseboy kwa kumuoa mama ambaye amemzidi umri mkubwa anaweza hata kumzaa, ni kweli lakiiiini, Roosevelt hapa mjini anahangaika na kutumwa tu, ndio maana imebidi aoe mama yule "Lina" maana anampatia maslahi, mama yule ndio anayemlipia kila kitu, kula na kulala, sasa mnaona wivu, ni aibu kwa kijana mzuri kama huyu, lakini mtafanyaje? kama si Lina, Roosevelt hawezi kutanua hapa mjini. Inabidi avumilie tu, Lina she is ugly hata hajui kutilia viwalo vizuri utafikiri haishi ulaya.
Vijana wetu wavivu hawataki kutafuta ajira ndio maana kama Roosevelt inabidi tu awe mtumwa. Maana hamjakosea Lina akiingia mjini hapa yeeeeeees kila mtu anajua, na jamaa kanakuwa kapokapo tu. hana ujanja.

 
At 3/21/2007 05:38:00 AM, Anonymous Anonymous said...

Mambo yote tisa, MICHUZI USIACHE KUBLOG BWANA, CHONDE CHONDE TUKO CHINI YA MIGUU YAKO.
kuna jamaa amemezewa hapa SOLOMON anayetiana na SABINA kamdanganya mkewe mama wa watu, wakaoana halafu plani yake ikahitimu, kamtapeli nyumba anatanua na gari la mama wa watu. Na SABINA hana hata haya alikuwa akiishi na kujitamba kwenye nyumba ambayo ni mgongo wa mke wa SOLOMON, wakati mwenyewe SABINA aliolewa na mzungu, baada ya kupata alichotaka, akamtosa mzungu wa watu. DAR KUNA MAMBO HAPA. ACHENI TU. na SABINA ana kidomo domo sana, ni mmbea huyu dada kila mara kuvalia njuga mambo ya watu. ndio maana chembamba na kasomea sheria lakini kichwani pumba tupu.

 
At 3/23/2007 04:32:00 AM, Anonymous Anonymous said...

NAMFAHAMU SANA SABINA, NA KILA ALICHOSEMA ANONYMOUS HAPO JUU NI UKWELI MTUPU.
SOLOMONI HUYO BWANA WA SABINA SI ALIKUWA BAUNSA? NAWAPATA WOTE HAWA,
SABINA NI MMBEA SANA, HATA SHULENI ALIKUWAGA AKISUTWA.
ALIPOOLEWA KIDOGO TUKAONA AMETULIA NA MZUNGU, LAKINI KUMBE KAMA WEUSI WENGI NI WATUMIAJI TU, WAKISHAPATA WANACHOHITAJI KWA WAZUNGU WANAWAACHA SOLEMBA.
SABINA KAZI YAKE UANASHERIA LAKINI KWELI KICHWANI MAJI MATUPU. SIJUI PIA ALIKUWA ANAONA FAHARI GANI KUTAMBA WAKATI UNAISHI KWENYE NYUMBA YA MKE WA SOLOMON NA KUGANDA KWENYE GARI PIA NI LA MKE WA SOLOMON.
KUWA NA HESHIMA NA TAADHIMA KIDOGO WEWE CHEMBAMBA KIJITI. NA UPUNGUZE UMBEA. UTANYONGWA MJINI HAPA/

 
At 3/26/2007 03:01:00 AM, Anonymous Anonymous said...

SASA TANGAZENI,
WENYE PESA HAPA MJINI ZA NGUVU KINA NANI? NA SIO VIPESA MBUZI. NA WENYE TOTOZ HEAVY, UKIANZA NA----:
BENI MULOKOZI, weeeeee jamaa ugly huyu na ana tumbo kuuuuuuubwa. lakini ana TOTOZ HIYO, FUNGA KAZI, GIRLFRIEND WA BENI MULOKOZI, NI MZURI KULIKONI MKE WAKE, NA ANAONGEA ENGLISH NZURI ILE MBAYA, KILA MTU ANAJUA. hongera.
Lakini SWALI, HIVI KWANINI VIJANA HAWA WANAAMUA KUOA, WAKATI WANAJUA WAZI HAWAWEZI KUTULIA NA MWANAMKE MMOJA?
na huyu IDDI JANGUO, KAOA JUZI JUZI TU HAPA, MKEWE SASA ANA MIMBA KUUUUUUUBWA. IDDI JANGUO TAYARI ANA GIRLFRIEND. Ahhh! mnatia kichefuchefu, kwanza BENI MULOKOZI ANAJULIKANA ANA NGOMA, NA ANAKUNYWA DAWA ZA KIENYEJI, UKIONA USONI ANA MAPELE MAPELE, NA AFYA YAKE SI POA SANA, MARA KWA MARA, ANA MARUA, MARA KIKOHOZI CHA KUBANJA KILE NA KADHALIKA. NAWAPA POLE SANA, MKE WAKE NA HUYU GIRLFRIEND WAKE.

 
At 3/26/2007 04:00:00 AM, Anonymous Anonymous said...

wewe toka hapa acha kuleta za kuleta, watangaze wenye pesa nyingi maana yako nini haswa?
wenye nazo acha wawe nazo, na ukiwa na pesa haimaanishi kuwa umechuma mwenyewe, kuna wenye nazo ambao wametajwa kutokana na drugs, hususani DEO MUTALEMWA, CHALESI MUTAWALI na wengine utapeli, na wengine kwa kulelewa na mimama mikubwa iliyowazidi umri, hususani RUZEVELT, ambaye kama mbwa ambaye kaachiliwa huru kiduchu kwa sasa, kama tunavyomwona viwanjani anatesa tu, na kuendesha mkoko wa uhakika prado, AMBAYO NI YA "LINA" Limama drug dealer alilolioa ili limtunze, maana uongo bwana LINA akiingia mjini hapa kihouseboy hiki kinanyan'ganywa mkoko, kinakuwa stranded na kutembea kwa mguu kazi moja.

 
At 3/26/2007 05:10:00 AM, Anonymous Anonymous said...

wewe mdau hapo juu, ni kwamba spellings za majina hunyaki au ni kwamba unaamua kuandika kwa kibongo??
maana hichi ki houseboy mnachokiita kinachogharamiwa na mama aliyemuoa --Lina-- jina lake ni la kizungu Roosevelt, ndio uandikaji wa jina hili.
Mwancheni tu atambe kwani ndio uhuru wenyewe huu paka akiondoka panya anatawala, au siyo?
Jamani vijana tafuteni ajira, ili muwe huru, na sio kutegemea kuoa wanawake waliowazidi umri na wenye pesa kuwazidi, ili mpate maslahi, na kuonekana wa maana hapa mjini, ni kweli kabisa huyu Roosevelt ni mtumwa ila inabidi aminye tu, maana akikohoa tu ushuzi ukitoka, kwa Lina kosa kubwa,
sasa utumwa wa namna hii wa nini? na wakina mama inabidi wamfundishe Lina kuvaa, mboni anavyovaa hata sie wa hapa hapa bongo tunavaa kulikoni yeye.

 
At 3/27/2007 01:54:00 AM, Anonymous Anonymous said...

toka hapa wote wajinga nyie, si muwaache tu hawa washenzi, mnaendelea kuwaandika hapa wa nini.
wameshajulikana wanaishi vipi hasa huyu Roosevelt.
Acheni kupoteza muda, kila kitu kimebainika,
wote kina IDDI JANGUO, ALLE MASAWE, EDWARD YONA, JOSEPH KAHAMA (isipokuwa Jose Kahama yeye poa, pesa ni zake sio kama hawa wengine, kazi utapeli na kulelewa na mimama,) PETER RUPIA anashuka hadhi hivi karibuni, maana alikuwa anaishi kinondoni, KUCHAFU HUKO, cha kushangaza ni kwamba alikuwa akitamba ana pesa, na anafanya biashara za nyumba sasa inakuwaje anakaa kinondoni nyumba ya kupanga anajibana, na sijui rent anashindwa kulipa maana wakati mwingine anadandia kulala kwenye nyumba za watu, (wanawake) na sasa MZUNGU KOKO ndio anayemhifadhi, aibu. Na bado, atazidi kushuka hadhi tu. Kama tunavyosoma hapa girlfriend wake wa London kamwacha, kwa uchafu wake. safi sana.
Michuzi tunaomba usiache kublog. Maendeleo ya hii blog ni makubwa sana.

 
At 3/27/2007 02:29:00 AM, Anonymous Anonymous said...

This comment has been removed by a blog administrator.

 

Post a Comment

Links to this post:

Create a Link

<< Home

FREE hit counter and Internet traffic statistics from freestats.com