10/14/2005

Sikiliza Maandamano ya Mamilioni Zaidi hapa Jikomboe

Haya. Miaka kumi iliyopita waliitwa wanaume milioni moja katika yale maandamano yaliyoitwa: Maandamano ya Wanaume Milioni Moja. Bonyeza hapa usome kuhusu maandamano hayo.
Sasa kwa ajili ya kumbukumbu ya maandamano yale ya kihistoria, jumamosi hii (tarehe 14 oktoba) kutakuwa na maandamano yanayoitwa Maandamano ya Mamilioni Zaidi. Na nitabahatika kuwepo miongoni mwa watu hao milioni na ushee. Nawe utabahatika kusikia yanayoendelea kwani nitablogu kwa sauti na sio maneno. Kwa maana hiyo utaweza kusikia sehemu za hotuba mbalimbali na burudani kemkem zitakazotawala Washington D.C hiyo kesho. Najua Joji Kichaka hatakuwepo kwenye lile kasri jeupe. Lazima aukimbie mji.
Binya hapa utembelee tovuti kuhusu maandamano hayo. Kuna taarifa kuhusu vyama vya watu weusi vinavyoshiriki, viongozi watakaongea, wanamuziki watakaokuwepo na kutumbuiza na pia video za kutazama.
Usikose kuja hapa kusikiliza kwa masikio yako mwenyewe maandamano ya mamilioni na maneno ya busara toka kwa watu mbalimbali.

0 Maoni Yako:

Post a Comment

Links to this post:

Create a Link

<< Home

FREE hit counter and Internet traffic statistics from freestats.com