10/14/2005

Maandamano ya Mamilioni na Ushee

Hapo chini utaona nimeblogu kwa simu. Nilikuwa nafanya majaribio kwa ajili ya kesho. Kama hujui nazungumzia nini bonyeza hapa usome. Pia Yahoo! wameweka habari hii kuhusu maandamano hayo ya kesho kule Washington D.C muda sio mrefu. Baadaye nakwenda kununua maji, matunda, na vitu vingine tayari kwa maandamano hayo.

0 Maoni Yako:

Post a Comment

Links to this post:

Create a Link

<< Home

FREE hit counter and Internet traffic statistics from freestats.com