10/20/2005

Pop!Tech: Camden Nimewasili na Nitarudi Tena!

Hivi unajua ili miji unayotembelea na kujisema kimya kimya kuwa lazima urudi siku moja. Basi kamji haka kadogo ka Camden ni kati ya miji hiyo. Nilichelewa kufika. Kama nilivyowahi kusema wakati fulani nadhani natakiwa kuoga na maji ya magadi. Nkya sijui kama una magadi kidogo unitumie babangu! Basi ndege ikaniacha. Nikachukua nyingine, nilipowasili uwanja wa ndege hapa Maine, jamaa aliyekuwa anichukue kaondoka. Basi kulala hotelini hadi leo asubuhi. Kuchukuliwa saa tatu, mwendo wa masaa mawili hadi hapa Camden. Kufika hotelini, kuoga, kubadili na kuja mkutanoni. Naingia tu hivi nakutana na Ethan (ambaye ameandika kwa kirefu na picha pia kuhusu matukio ya leo) na Ory. Furaha na vicheko.
Basi kwakuwa nilisahau disketa ambayo ina kazi niliyotakiwa kutuma kwenye mradi wa Sauti za Dunia, imenibidi nikache mlo wa mchana na matukio mawili ya mchana huu ili kuandika upya kazi hiyo ambayo nitaipandisha hapa baadaye. Sasa watu wametoka nje kupumzika. Chai, vitafunio, kisha tunarudi ndani. Tunakwenda kumsikiliza huyu, huyu, na huyu.
Ratiba yote ya mkutano huu wa Pop!Tech itazame hapa.

0 Maoni Yako:

Post a Comment

Links to this post:

Create a Link

<< Home

FREE hit counter and Internet traffic statistics from freestats.com