11/01/2005

Hongera Anna na jamaa wengine wa Open Cafe

Afadhali nichelewe kutoa pongezi kuliko kutotoa pongeza kabisa. Rafiki yangu Anna na wanaharakati wenzake wa programu huria wa shirika la Open Cafe la Afrika Kusini walitimiza mwaka mmoja tarehe 21 mwezi jana. Hongereni sana. Bonyeza hapa uone tovuti yao na miradi wanayoshughulika nayo. Pia tazama mradi wao uitwao ArtMarketOnline. Na blogu yao ya Szavanna na OpenCafe. Open Cafe imeundwa na wanaharakati wanaoendeleza matumizi ya programu huria barani Afrika.

1 Maoni Yako:

At 11/01/2005 06:07:00 AM, Blogger OpenCafe said...

Asante sana Ndesanjo - this is the first time I hear (read) someone talking about us in Swahili - which is a great feeling - even though I only understand the links:-))))

Nina furaha sana - the OpenCafe team is sending greetings and thanks - for playing a part in our quest to bridge cultures and encourage global dialogue.

Though a tiny project - we feel like we have walked around the whole globe during this one year - with the help of people like you!

 

Post a Comment

Links to this post:

Create a Link

<< Home

FREE hit counter and Internet traffic statistics from freestats.com