8/01/2004

Itazame sinema ya Bongoland

Sinema iliyotengenezwa na Mtanzania, Josiah Kibira, iitwayo Bongoland inaelekea kufurahiwa na kila waliotazama. Unaweza kuona kipande kidogo cha sinema hii inayoonyesha masahibu yanayokumba vijana wa Kitanzania wanaokuja kutafuta maisha hapa Marekani. Kongoli hapa uitazame.

1 Maoni Yako:

At 8/03/2004 04:00:00 PM, Anonymous Anonymous said...

Umeitazama movie yote?

 

Post a Comment

Links to this post:

Create a Link

<< Home

FREE hit counter and Internet traffic statistics from freestats.com