7/21/2004

UJUMBE KWA "CRITIC"

Ndugu yangu uliyetuma maoni yako kwa jina la CRITIC, tafadhali sana nitumie anuani yako. Nadhani uko New York. Umezungumzia juu ya Taifa la Waislamu. Ningependa kuwa na anuani yako ili tuendeleze mjadala. Pia kuhusu blog kwa kiswahili, nadhani itaitwa blogu. Kwahiyo weblog itakuwa webulogu au tovutiblogu.


2 Maoni Yako:

At 7/23/2004 05:15:00 AM, Blogger nehanda said...

a blog written in kiswahili. wow! this is cool. nice to 'met you'. im familiar with thich nhat han. asante sana. as u may have figured out nimetoka bara..

 
At 8/01/2004 02:35:00 PM, Anonymous Anonymous said...

From Critic,

anuanipepe yangu ni jiggah75@hotmail.com.Tuna mengi sana ya kuzungumza.Karibu.

 

Post a Comment

Links to this post:

Create a Link

<< Home

FREE hit counter and Internet traffic statistics from freestats.com