6/24/2004

mpira wa miguu au mikono

Kuishi ughaibuni kwenye nchi ambayo watu hawapendi mpira wa miguu (soka) ni jambo baya sana. Ukiongelea mpira wa miguu, football kwa kiingereza, wamarekani wanafikiri unazungumzia american football. Huu ni mchezo wa mabavu, unacheza huku ukiwa umevaa machuma usoni! Jambo ambalo sijaweza kupata ufumbuzi wake ni hili. Kwanini wanauita huu mchezo mpira wa miguu wa kimarekani (american football) wakati asilimia 99.99 ya huu mchezo unatumia mikono? Wauite handball!

1 Maoni Yako:

At 6/25/2004 06:08:00 AM, Anonymous Anonymous said...

nimependa link zako. hasa ya mumia na pia malcom x

 

Post a Comment

Links to this post:

Create a Link

<< Home

FREE hit counter and Internet traffic statistics from freestats.com