1/15/2006

Mtanzania Aanzisha Huduma ya Kublogu Tanzania

Mike Mushi, ambaye ndiye aliyeunda tovuti za Uchaguzi Tanzania na KikweteShein, ameunda tovuti inayotoa huduma kwa wanaotaka kuanzisha blogu zao bure. Bado ninaipitiapitia tovuti hii kuitazama inavyofanya kazi ili niweze kuifanyia marejeo. Bonyeza hapa uitembelee.

2 Maoni Yako:

At 1/15/2006 09:35:00 PM, Blogger Phabian said...

Ni mwanzo mzuri huu,ila jambo muhimu ni kuhakikisha blogu hizi zinasomwa na wengi ili kutoa mchango chanya na wenye mwelekeo wa uko tuendako.Asante kwa kutuanikia hewani dodoo hizi kaka Ndesajo.

 
At 1/16/2006 01:41:00 AM, Blogger mark msaki said...

Kaka Ndesanjo, tunashukuru kwa updates. hebu irejee kwanza halafu utupe uchambuzi kuhusiana nayo. mapungufu na mazuri.

 

Post a Comment

Links to this post:

Create a Link

<< Home

FREE hit counter and Internet traffic statistics from freestats.com