8/20/2005

Kumbe hata lugha yao tunaiweza: Blogu mpya ya Kiingereza

Nadhani mwanablogu Idya wa Pambazuko alipokutana na Ethan kwenye mlo wa jioni na pia warsha ya masuala ya blogu wakati alipokuwa (Ethan) kwenye ziara Afrika Kusini ndipo alipoamua rasmi kuwa atablogu pia kwa kiingereza. Ameanza tayari. Mtembelee hapa. Na Ethan ametoa maoni yake hapa kuhusu Idya kublogu kwa kimombo.

0 Maoni Yako:

Post a Comment

Links to this post:

Create a Link

<< Home

FREE hit counter and Internet traffic statistics from freestats.com