11/19/2005

Blogu mpya toka Tanzania ya Kiswahili na Kiingereza

Ndugu Chris Bwalya yuko Arusha. Anablogu kwa Kiswahili na Kiingereza. Bonyeza hapa umsome. Blogu yake haipokei maoni. Nadhani atabadili ili kuruhusu watu kutoa maoni. Nadhani kutakuwa na mijadala mikali kutokana na masuala ambayo anazungumzia. Anaandika, pamoja na mambo mengine, kuhusu ukristo, biblia, yesu, n.k.

0 Maoni Yako:

Post a Comment

Links to this post:

Create a Link

<< Home

FREE hit counter and Internet traffic statistics from freestats.com