1/29/2005

KWA AJILI YA SANKOFA: U-DJ NA UTENGENEZA SINEMA

Sankofa, habari za masiku? Nitajibu waraka wako ambao umeniandikia muda kidogo. Nimesoma habari ya DJ Spooky nikakukumbuka. DJ Spooky (Paul Miller): anafanya jambo ambalo limenipendeza sana. Ameuganisha u-DJ na utengeneza filamu. Kama jinsi ma-DJ wanavyochanganya muziki (nyimbo, vyombo, vibwagizo, n.k.) ndivyo DJ Spooky anafanya. Ameitengeneza upya ile sinema ya Birth of a Nation, matokeo yake imepatikana filamu ya Rebirth of a Nation.
Pia utaona kazi kwenye tovuti yake mradi wa A Different Utopia ambao ni mchanganyiko wa muziki, insha, teknolojia ya flash katika kuelezea falsafa ya Fela Kuti kupitia makazi yake ambayo aliyaita Jamhuri ya Kalakuta.

0 Maoni Yako:

Post a Comment

Links to this post:

Create a Link

<< Home

FREE hit counter and Internet traffic statistics from freestats.com