1/25/2005

UNAMFAHAMU MSHAIRI HUYU?

Kuna mshairi mwingine ambaye staili yake ninaipenda sana. Napenda wasiomfahamu, wamfahamu. Huyu ni Saul Williams. Ukifika kwenye tovuti yake unaweza kusikiliza baadhi ya mashairi yake. Unaweza pia kusikiliza na hata kuchota CD yake ya hivi karibuni. Pia unaweza kutazama baadhi ya video zake. Nenda hadi mwisho wa ukurasa wa kwanza na ubonyeze panaposema: The Work. Unaweza ukawa umetazama filamu ya Slam ambayo aliicheza.

0 Maoni Yako:

Post a Comment

Links to this post:

Create a Link

<< Home

FREE hit counter and Internet traffic statistics from freestats.com