11/27/2004

NYERERE NA KISA CHA SIAFU

Azimio Magehema kaniandikia kisa cha siafu alichokitoa Mwalimu Nyerere. Ujumbe wa kisa hiki unaendana na dhana ya kujikomboa. Ukombozi wa fikra hautokei siku moja. Polepole, tutafika. Nakumbuka maneno ambayo Nambiza Joseph Tungaraza alipenda kuyasema tukiwa pale Ilboru, Arusa (Arusa, ndio, usidhani nimekosea!). Alipenda kusema: Daima Mbele, Nyuma Mwiko.
Haya ujumbe alioniandikia Azimio (jina zuri sana hili) huu hapa:

Namnukuu Mwalimu Nyerere aliposema, "Sungura alimuuliza siafu unakwenda wapi, Siafu akajibu KUMUUA TEMBO!!! Sungura kwa mshangao akasema lakini Tembo mkubwa sana mtamuweza?? Siafu akajibu TUTAJARIBU TENA TENA TENA NA TENA..."

1 Maoni Yako:

At 6/18/2005 04:40:00 PM, Anonymous Anonymous said...

Hi Azimio,
Long time nor see, hope you alright.
Take care.
Your one time friend

 

Post a Comment

Links to this post:

Create a Link

<< Home

FREE hit counter and Internet traffic statistics from freestats.com