10/30/2004

UNARUHUSIWA KUCHEKA

Hii nayo nimeipata toka blogu ya Furahia Maisha Yako ya Dennis Mponji:
JE WAJUA?
KWA MUJIBU WA UTAFITI ULIOFANYWA NA ASASI MOJA ISIYO YA KISERIKALI (NGO), IJULIKANAYO KAMA MKAKA FOUNDATION UMEGUNDUA YAFUATAYO:
1. ZAIDI YA ASILIMIA 89.76 YA MA BARMAIDS HAPA DAR ES SALAAM NI WENYEJI WA MKOA WA TANGA,YAANI WAZIGUA,WABONDEI,WASAMBAA NA WADIGO! TANGA KUNANI PALEEEE?
2. ZAIDI YA ASILIMIA 92 YA MA HOUSE GIRLS HAPA DAR ES SALAAM NI WENYEJI WA MKOA WA IRINGA YAANI WAHEHE. NYIKA VIPI HII KITU, MNOGEGE MNOFWELA?
3. ZAIDI YA ASILIMIA 78 YA WAUZA KAHAWA NA MAJI KWENYE MIKOKOTENI NI WENYEJI WA MKOA WA DODOMA YAANI WAGOGO. BABA MALECELA CIGWEMISI NI AJE?
4. ZAIDI YA ASILIMIA 96 YA WAVUNJA MAWE NA KOKOTO HUKO KUNDUCHI, TEGETA NI WENYEJI WA MKOA WA KIGOMA YAANI WAHA, HE BURAZA K NI AJE?
5.ZAIDI YA ASILIMIA 70 YA POMBE YA CHIBUKU INAYOZALISHWA KIWANDANI HUNYWEWA NA MAKABILA YA WANDAMBA,WARUGURU,WAPOGORO NA WANGONI WAISHIO MAENEO YA KIGOGO,MSIMBAZI MISSION, MBURAHATI NA TANDALE UWANJA WA FISI!
6.ZAIDI YA ASILIMIA 70 YA WASAMBAZAJI WA MAYAI YA KUKU WA KISASA HAPA DAR ES SALAAM NI WENYEJI WA MKOA WA MARA, WA KABILA LA WAKURYA, WAISHIO HUKO KIPUNGUNI NA GONGO LA MBOTO!

0 Maoni Yako:

Post a Comment

Links to this post:

Create a Link

<< Home

FREE hit counter and Internet traffic statistics from freestats.com