10/01/2004

SAFARI

Niko safarini. Nimeondoka Toledo jana. Nitarudi jumapili. Katika makala yangu, Gumzo la Wiki, katika gazeti la Mwananchi jumapili ijayo nitazungumzia safari yangu hii ambayo imenikutanisha na Wamarekani wanaojenga ujamaa kwa njia mbalimbali ikiwemo uendeshaji wa maduka ya ushirika! Sina muda wa kutosha wa kuingia kwenye mtandao. Kwahiyo hadi nikirudi maeneo yangu ya kujidai, Toledo, ukae salama salimini.

0 Maoni Yako:

Post a Comment

Links to this post:

Create a Link

<< Home

FREE hit counter and Internet traffic statistics from freestats.com