6/19/2005

WAZUNGU NA AFRIKA: MAENDELEO YETU BILA SISI KUSHIRIKISHWA?

Soma uchambuzi uliofanywa na katibu mkuu wa Pan Africa Movement, Dakta Tajudeen Abdul-Raheem kuhusu juhudi za kuondoa umasikini Afrika bila kushirikisha Waafrika wenyewe. Anachozungumzia ndio hasa mchezo wa kuigiza unaoendelea huku duniani ukipigiwa makofi na vigelegele na viongozi wetu na suti zao wanaozunguka Ulaya na Marekani kunadi nchi zetu.

0 Maoni Yako:

Post a Comment

Links to this post:

Create a Link

<< Home

FREE hit counter and Internet traffic statistics from freestats.com