12/14/2004

BARUA TOKA LONDON: WATANZANIA TUNAJIFAHAMU?

Barua hii toka London ya Freddy Macha nimeipenda sana maana inaonyesha jinsi gani tunaumwa ugonjwa wa kutojipenda na kujifahamu. Ugonjwa huu madhara yake sio tu kwenye saikolojia yetu kama taifa, bali unajionyesha pia jkwenye nyanja nyingi kama ya uchumi. Tunadhani kuwa matatizo yetu kiuchumi, na pia kiutawala hayana uhusiano na kiwango cha utaifa na uzalendo tulichonacho. Kongoli hapa uisome. Usisahau kuwa makala na hadithi za Freddy Macha ziko hapa bloguni, chini ya makala zangu.

0 Maoni Yako:

Post a Comment

Links to this post:

Create a Link

<< Home

FREE hit counter and Internet traffic statistics from freestats.com