6/16/2004

risasi

Nasikia milio ya risasi. Utafikiri mitutu iko kando ya dirisha. Sijui kuna kambi ya jeshi hapa karibu. Kila usiku ni risasi tu. Ni wanajeshi wako mazoezini au ni magenge?

Sijawahi kusikia milio ya risasi na kuona bunduki nyingi namna hii maishani mwangu. Kila askari unayekutana naye hapa lazima ana bunduki. Kwanza sio askari tu, katiba ya nchi hii inatoa haki ya kila raia kubeba silaha. Hivi karibuni jiji la Toledo limepitisha sheria ya kuruhusu wakazi wake kubeba silaha hadharani. Sitagombana na mtu hata siku moja. Unagombana na mtu kumbe hazimo, mara bastola, mara risasi...na imetokea mara nyingi sana.

0 Maoni Yako:

Post a Comment

Links to this post:

Create a Link

<< Home

FREE hit counter and Internet traffic statistics from freestats.com