6/15/2004

bado tunaishi kwenye miti?

Watoto leo asubuhi wameniuliza kama Afrika bado tunaishi kwenye miti! Hawa ni watoto ambao wangekuwa kidato cha nne hapo nyumbani. Nimewaambia kuwa ndio, tunapenda sana kulala juu ya miti na kupika huko huko. Kwahiyo kama wanataka kunitembelea Afrika lazima wajifunze kwanza kupanda juu ya miti. Na kulala pia bila kuanguka!

1 Maoni Yako:

At 6/15/2004 02:09:00 PM, Blogger shekya said...

YOU ARE SUCH AN AS........ HO...........Kwa nini unawambia kuwa sisi tunalala kwenye miti, macha unajua tuko hapa kwa ajili ya kuwaelimisha watu, lazima waeleweshwe kuwa sisi sio ngome, nyani, nyati, pundamilia. Tunaakili na mawazo kama wao.

wanatuzalau na wewe tena anasema yes keep it up. Jifunze kusema hapana na kuelimisha .Wakati umefika wafrika kujikomboa na kuthaminiwa katikajamii na dunia kwa ujumla.

waeleze kuna nini nchini kwetu tena hasa vile amabavyo hawana na ukisema tunalal kwenye miti unafikiri ndio watakauja..
speak it up sema we just like you you got no different ten a kwa msisitizo waambie tuna ATM machine, casino,n.k

inatosha kwa leo

 

Post a Comment

Links to this post:

Create a Link

<< Home

FREE hit counter and Internet traffic statistics from freestats.com