5/03/2005

BLOGU NYINGINE YA NGUVU LA KISWAHILI HIYOOO....

Mwanablogu huyu nilikuwa nikimsubiri kwa hamu sana. Fikra zake ninazifahamu kwa muda mrefu sana...toka mwaka 1992? 1993? Ninafahamu amesimama wapi. Ameanza kublogu rasmi kwa Kiswahili. Blogu za kiswahili, kama ninavyosema kila ninapotangaza blogu mpya, zinakuja kwa mwendo wa maringo. Hakuna haraka. Blogu hii mpya inaiwa Pambazuko. Anakuja na ujumbe huu: Wakati wa Kubadili Fikra ni Huu. Anaongeza: Badili Fikra, Badili Mawazo, Badili Mtazamo. Bonyeza hapa umtembelee.

0 Maoni Yako:

Post a Comment

Links to this post:

Create a Link

<< Home

FREE hit counter and Internet traffic statistics from freestats.com