5/17/2005

BLOGU ZA LUGHA ZA MAKABILA YA AFRIKA

Kwanza nilitangaza blogu ya Kishona. Hapa. Kisha nikatangaza blogu ya Kichagga. Hapa. Sasa rafiki yangu, Mokhtar, toka Morocco ameanza kublogu kwa lugha ya Kiberber, Tamazeight. Mokthar ni anafundisha Kiarabu katika chuo hiki. Blogu yake hapa. Nina mambo mengi ya kuandika na kutundika lakini muda umekuwa mdogo. Jumamosi ndio siku ninaongea katika mkutano wa Afrogeeks kuhusu blogu za Kiswahili na jumatatu ninaondoka kwenda Afrika Kusini kwenye mkutano wa Commons-Sense.

0 Maoni Yako:

Post a Comment

Links to this post:

Create a Link

<< Home

FREE hit counter and Internet traffic statistics from freestats.com