1/15/2005

MARTIN LUTHER KING, JR

Dr. King aliwahi kusema, "Mwanzo wa mwisho wa maisha yetu ni pale tunapokaa kimya juu ya mambo ya msingi yanayotuhusu/ mustakabali wetu." Tazama hapa.

Hivi Dr. King angekuwepo leo hii angefanya au kusema nini? Kongoli hapa.
Halafu mtazame na kumsikiliza hapa.

Je mbinu, falsafa na mikakati yake inaweza kutumiwa leo? Hapa.





0 Maoni Yako:

Post a Comment

Links to this post:

Create a Link

<< Home

FREE hit counter and Internet traffic statistics from freestats.com