12/18/2004

JABALI AFRIKA

Jabali Afrika wamebadili tovuti yao. Watembelee hapa usikilize nyimbo zao (ingawa sio nyimbo nzima). Nilipenda sana albamu yao ya kwanza iitwayo Journey. Niliinunua mtaani pale Nairobi mwaka 2000 (Che Mundugwao, Obati Masira, mpo wapi?...hakika Kisumu nitarudi tena). Toka hapo Jabali wameniingia sana. Nawafananisha na Sisi Tambala wa Tanzania. Albamu yao ya Rootsganza nimeinunua mwaka huu. Nimeipenda, ila sio sana. Wameingiza vinanda vinanda, magita, na sauti za watu wengine...sikuipenda sana. Lakini ni poa mtu ukiwa nayo. Nawapenda sana wanapoimba na ngoma peke yake. Nenda kwenye albamu ya Rootsganza, kongoli kwenye wimbo wa Maumau Chant usikie Nyabinghi ya nguvu na sauti ya mshairi Cosmas Sindani (nani ana habari zaidi kuhusu Cosmas Sindani?).

0 Maoni Yako:

Post a Comment

Links to this post:

Create a Link

<< Home

FREE hit counter and Internet traffic statistics from freestats.com